Cibiyar bayanai ta COVID-19

Duniya Physiotherapy ita ce cibiyar duniya don bayani da albarkatu game da COVID-19 wanda ya dace da aikin likita.

Kowace ƙasa / yanki za su sami nasu martani ga COVID-19. Da fatan za a ci gaba da bayanin daga ƙungiyar likitancin ku ta ƙasa, gwamnati, ko ƙungiyar kula da kamuwa da cuta. Idan ba ku da waɗannan ƙungiyoyi ko tsarin a ƙasarku/yankinku, da fatan za a ci gaba zuwa Ka'idodin WHO.

Idan ƙungiyar ku ta ƙasa ba ta da jagorar fasaha game da rigakafin kamuwa da cuta, da fatan za a ci gaba zuwa ga WHO jagora.

Za'a sabunta wannan abun a kai a kai. Da fatan za a yi imel da kowane ƙarin bayani ko albarkatu da za a haɗa da su [email kariya]

Rijistar COVID Physio zai zama muhimmin kayan aiki don bin diddigin ayyuka, haɓaka haɗin gwiwa da guje wa kwafi a ƙoƙarin.

An tattara albarkatu daga sanannun tushe, amma a mafi yawan lokuta ba zai yiwu ba don ilimin motsa jiki na duniya ya tabbatar da ingancin bayanin da aka bayar.

Cibiyar bayanai

Yi tushen albarkatu

Rufe babban kulawa, rigakafin kamuwa da cuta da kulawa, MSK, jagororin, ilimi akan kula da COVID, dijital / telehealth da aikin sirri.

Karin bayani

Ilimin tushen ilimi

Tallafawar canje-canje a cikin ilimin shiga ilimin kimiyyar lissafi. Ya haɗa da jerin yanar gizo wanda World Physiotherapy ke gudanarwa.

Karin bayani

Kayan Duniya PT Day

Abubuwan da aka samar don ranar PT ta Duniya ta 2020 ana nufin jama'a ne gaba ɗaya kuma suna mai da hankali kan gyarawa da COVID-19 da kuma samun damar ayyukan likitanci ta hanyar telehealth.

Karin bayani